| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | MAUFUNG |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | MF-SDM360 |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจไม้สำหรับการส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| รุ่น: | MF-SDM360 | ความเร็ว: | 1,000 เล่ม/ชั่วโมง |
|---|---|---|---|
| ไฮไลท์: | ไม่มีเชื้อรา | จับความกว้าง: | 360มม |
| โวลเตชั่น: | 380/220V, 3ph | การรับประกัน: | 1 ปี |
| วัสดุ: | ลวดโลหะลูปคู่ | การใช้: | Notebooks Wire, เครื่องทำปฏิทิน |
| เน้น: | เครื่องเข้าเล่มแบบขดลวด 25 เล่ม/นาที,เครื่องเข้าเล่มแบบขดลวด 507 มม.,เครื่องเข้าเล่มขดลวดไฟฟ้า 2 กิโลวัตต์ |
||
เครื่องเข้าเล่มปฏิทินแบบขดลวดคู่ MF-SDM360 ใช้สำหรับเข้าเล่มหนังสือแบบลวดคู่, สมุดโน้ต, ปฏิทินแขวนผนัง ฯลฯ สามารถเข้าเล่ม
1/4"-1¼" โดยไม่ต้องเปลี่ยนแม่พิมพ์เข้าเล่ม ด้วยการรวมการคลายขดลวดอัตโนมัติ, การตัดห่วง, การลำเลียงและการปิด ทำให้เพิ่มประสิทธิภาพการผลิตและลดต้นทุนได้อย่างมาก ควบคุมโดย PLC ใช้งานและปรับแต่งง่าย ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือในการเปลี่ยนเนื่องจากการกดปิดสามารถปรับได้สำหรับเส้นผ่านศูนย์กลางทั้งหมด เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเข้าเล่มสมุดโน้ตที่ปกมีขนาดใหญ่กว่าแผ่นด้านใน
![]()
| รุ่น | MF-SDM520 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V/220V, 50HZ |
| กำลังไฟหลัก | 2KW |
| ความกว้างของแผ่นที่เข้าเล่ม (สูงสุด) | 507mm |
| มาตรฐานขดลวดคู่ที่เข้าเล่ม | P3:1 3/16″-9/16″ P2:1 5/8″-1″ |
| ความเร็วในการทำงาน | 25 ชิ้น/นาที |
| ขนาดเครื่อง (ยาว×กว้าง×สูง) | 1030×770×1200mm |
| ขนาดโต๊ะทำงาน | 600mm×300mm |
| แรงดันลม | 6-8pa |
| น้ำหนักเครื่อง | 280kg |
ผู้ติดต่อ: Marry Qu
โทร: 86-13763211611
แฟกซ์: 86-0769-21662570
อัตโนมัติอย่างเต็มที่ หนังสือปกแข็งในเครื่องด้วยสถานีกดและกดหนึ่ง Maufung MF-FAC390
เครื่องทํากรอบแข็งสองสถานี / เครื่องทํากรอบครึ่งอัตโนมัติ MF-SCM500A2
เครื่องตัดมุมกลมสองแบบแบบอัตโนมัติเต็ม R6 R8 R10 เครื่องตัดน็อตบุ๊ค Maufung MF-ACM380
เครื่องใส่ยางยืดเข้าปกแข็งแบบกึ่งอัตโนมัติ Maufung สำหรับไดอารี่ รุ่น MF-SEM450
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN เครื่อง MF-SKJ380AS
หนังสือ ไฮดรอลิก จับย่อเครื่องจักร 560 * 450mm 80mm หนังสือปกแข็ง