| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | MAUFUNG |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | MF-ACM380 |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | USD/CNY/EUR |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจไม้สำหรับการส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| รุ่น: | MF-ACM380 | ขนาดตัด: | 380*230 มม. (สูงสุด) |
|---|---|---|---|
| ความหนาสูงสุด: | 50 มม. | ความเร็ว: | 40 ครั้ง/นาที |
| จัดหา: | อากาศลม | การรับประกัน: | 1 ปี |
| การใช้: | หนังสือปกแข็ง Coner Machine | การใช้งาน: | สมุดบันทึกหนังสือปกแข็ง |
| เน้น: | R6 เครื่องตัดมุมกลมคู่,R8 เครื่องตัดมุมกลมคู่,R10 เครื่องตัดมุมกลมสองตัว |
||
เครื่องตัดมุมโค้งอัตโนมัติเต็มรูปแบบนี้เหมาะสำหรับการตัดมุมโค้งของสมุดบันทึก, บล็อก, หนังสือบอร์ดสำหรับเด็ก ฯลฯ
โบรชัวร์:MF-ACM380 Brochure.pdf
วิดีโอ:https://youtu.be/qWI3QT1OOaQ
![]()
| รุ่น | MF-ACM380 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V,3PH, 50HZ |
| ขนาดสูงสุด | 380*230mm |
| ขนาดต่ำสุด | 120*90mm |
| ความหนาในการตัด | 3-50mm |
| ความเร็วในการทำงาน | 40 ครั้ง/นาที |
| ปั๊มลม | 6 บาร์ |
| กำลังไฟ | 2 กิโลวัตต์ |
| น้ำหนักเครื่อง | 350KG |
บริษัทของเราส่วนใหญ่ผลิตเครื่องทำหนังสือภาพแบบแบนราบ, เครื่องติดแถบหัวหนังสือ, เครื่องทำปกกึ่งอัตโนมัติ, เครื่องทำปกแข็ง, เครื่องกดและรอยพับปกแข็ง, เครื่องทำมุมโค้งหนังสือ, เครื่องเจาะรูอัตโนมัติเต็มรูปแบบ, เครื่องตัดมุมโค้งอัตโนมัติ, เครื่องติดกาวอัตโนมัติ, เครื่องป้อนและติดกระดาษอัตโนมัติ, เครื่องหนีบหนังสือ, เครื่องใส่แถบยางยืด, เครื่องกระแทกสันหนังสือแบบไฮดรอลิก ฯลฯ ในฐานะบริษัทผู้ผลิตและทำการตลาด เราเป็นบริษัทบรรจุภัณฑ์หลังการพิมพ์อุปกรณ์ระดับมืออาชีพที่มีแบรนด์ MAUFUNG ที่เป็นที่รู้จักกันดีของเราเอง ผลิตภัณฑ์ขายดีไม่เพียงแต่ในประเทศจีนเท่านั้น แต่ยังรวมถึงกว่า 100 ประเทศทั่วโลก เช่น สหรัฐอเมริกา ประเทศในยุโรป เนเธอร์แลนด์ ออสเตรเลีย นิวซีแลนด์ เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ รัสเซีย ตะวันออกกลาง และแอฟริกา ฯลฯ
เรามีวิศวกรด้านเทคนิคเครื่องจักรกลมืออาชีพจำนวนมากที่ทุ่มเทให้กับการปรับปรุงเทคนิคการผลิตเครื่องจักร ด้วยการยกระดับคุณภาพผลิตภัณฑ์และบริการหลังการขายอย่างต่อเนื่อง เรายังมุ่งเน้นไปที่การพัฒนาตนเองโดยยึดมั่นใน “หลักการที่เน้นผู้คน คุณภาพเพื่อกลยุทธ์การอยู่รอด ความน่าเชื่อถือสำหรับกลยุทธ์การพัฒนา” และกลยุทธ์ “การวางรากฐานด้านคุณภาพ การพัฒนาผ่านแบรนด์” เรามีบริการหลังการขายที่รอบคอบ รวมถึงบริการติดตั้ง ปรับแต่ง และบำรุงรักษาเครื่องจักร อุปกรณ์การผลิตขั้นสูงของเรา พลังทางเทคนิคที่แม่นยำ คุณภาพดีเยี่ยม และบริการที่น่าพึงพอใจ ทำให้เราได้รับความไว้วางใจจากบริษัทต่างๆ มากมายทั้งในและต่างประเทศ
![]()
ผู้ติดต่อ: Marry Qu
โทร: 86-13763211611
แฟกซ์: 86-0769-21662570
อัตโนมัติอย่างเต็มที่ หนังสือปกแข็งในเครื่องด้วยสถานีกดและกดหนึ่ง Maufung MF-FAC390
เครื่องทํากรอบแข็งสองสถานี / เครื่องทํากรอบครึ่งอัตโนมัติ MF-SCM500A2
เครื่องตัดมุมกลมสองแบบแบบอัตโนมัติเต็ม R6 R8 R10 เครื่องตัดน็อตบุ๊ค Maufung MF-ACM380
เครื่องใส่ยางยืดเข้าปกแข็งแบบกึ่งอัตโนมัติ Maufung สำหรับไดอารี่ รุ่น MF-SEM450
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN เครื่อง MF-SKJ380AS
หนังสือ ไฮดรอลิก จับย่อเครื่องจักร 560 * 450mm 80mm หนังสือปกแข็ง