| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | MAUFUNG |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | MF-SDM520 |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | USD/CNY/EUR |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจไม้สำหรับการส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| สามารถในการผลิต: | 100 ชุด/เดือน |
| ตัวอย่างหมายเลข: | MF-SDM520 | ความเร็ว: | 1500 ชิ้น/ชั่วโมง |
|---|---|---|---|
| จับความกว้าง: | 507มม | การใช้: | Notebooks Wire, เครื่องทำปฏิทิน |
| โวลเตชั่น: | 380/220V, 3ph | วัสดุ: | ลวดโลหะลูปคู่ |
| ประเภท: | เครื่องเข้าเล่มลวด | หน้าที่: | หนังสือบันทึกการผูกมัดหนังสือเครื่องผูก |
| เน้น: | เครื่องเข้าเล่มหนังสือแบบขดลวดคู่ A5,เครื่องเข้าเล่มหนังสือแบบขดลวด 1500 เล่ม/ชม.,เครื่องเข้าเล่มแบบ Wire O สำหรับสมุดโน้ต A5 |
||
เครื่องเข้าเล่มลวดคู่รุ่น MF-SDM520 ใช้สำหรับเข้าเล่มสมุดและปฏิทินแบบลวดคู่ เครื่องจะป้อนลวดอัตโนมัติ ตัดลวดอัตโนมัติ และเข้าเล่มลวดกับสมุดโดยอัตโนมัติ เป็นเครื่องจักรที่เหมาะสำหรับงานเข้าเล่มลวดขนาดเล็กหรือขนาดกลาง
1. ความเร็วในการทำงานสูงถึง 25 เล่มต่อนาที
2. พร้อมหน้าจอสัมผัส ใช้งานเครื่องได้ง่าย
2. เส้นผ่านศูนย์กลางของลวดคู่ที่ใช้เข้าเล่มสามารถสูงถึง 1/3〞และ 5/8〞
3. ชิ้นส่วนไฟฟ้าและนิวเมติกนำเข้าจากเยอรมนี
| รุ่น | MF-SDM520 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V/220V, 50HZ |
| กำลังไฟหลัก | 2KW |
| ความกว้างของแผ่นที่เข้าเล่ม (สูงสุด) | 507mm |
| มาตรฐานการเข้าเล่มลวดคู่ | P3:1 3/16″-9/16″ P2:1 5/8″-1″ |
| ความเร็วในการทำงาน | 25 ชิ้น/นาที |
| ขนาดเครื่อง (ยาว x กว้าง x สูง) | 1030×770×1200mm |
| ขนาดโต๊ะทำงาน | 600mm×300mm |
| แรงดันลม | 6-8pa |
| น้ำหนักเครื่อง | 280kg |
![]()
การป้อนอัตโนมัติ: ป้อนลวดคู่โดยอัตโนมัติ:
![]()
รองรับการผลิตปฏิทินแบบแขวน:
![]()
แม่พิมพ์คุณภาพสูง: ตัดลวดคู่อัตโนมัติ
![]()
สายพานลำเลียง: พร้อมสายพานลำเลียง สะดวกสำหรับการเก็บรวบรวมผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป
![]()
ผู้ติดต่อ: Marry Qu
โทร: 86-13763211611
แฟกซ์: 86-0769-21662570
อัตโนมัติอย่างเต็มที่ หนังสือปกแข็งในเครื่องด้วยสถานีกดและกดหนึ่ง Maufung MF-FAC390
เครื่องทํากรอบแข็งสองสถานี / เครื่องทํากรอบครึ่งอัตโนมัติ MF-SCM500A2
เครื่องตัดมุมกลมสองแบบแบบอัตโนมัติเต็ม R6 R8 R10 เครื่องตัดน็อตบุ๊ค Maufung MF-ACM380
เครื่องใส่ยางยืดเข้าปกแข็งแบบกึ่งอัตโนมัติ Maufung สำหรับไดอารี่ รุ่น MF-SEM450
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN เครื่อง MF-SKJ380AS
หนังสือ ไฮดรอลิก จับย่อเครื่องจักร 560 * 450mm 80mm หนังสือปกแข็ง