| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | MAUFUNG |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | MF-FAC390A |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจไม้สำหรับการส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| รุ่น: | MF-FAC390A | ความเร็วสูงสุด: | 650 ชิ้น/ชั่วโมง |
|---|---|---|---|
| ขนาดสูงสุด: | 390*297 มม. | โวลเตชั่น: | 380/220V, 3ph |
| ขนาดต่ำสุด: | 90*60มม | ความหนาของบล็อค: | 4-60มม |
| การรับประกัน: | 1 ปี | ไฮไลท์: | Auto Casing In, Auto Joint Faiming, Auto Stack Books |
| แอปพลิเคชัน: | พิมพ์บ้านสำนักพิมพ์ผู้ผลิตหนังสือ | การใช้: | หนังสือปกแข็ง, สมุดบันทึก, เครื่องทำสมุดภาพ |
| เน้น: | เครื่องประกอบผสม 9KW,380 * 270mm หนังสือ Casing ในเครื่อง,9KW หนังสือในเครื่องจักร |
||
อัตโนมัติ หนังสือปกแข็ง กล่องใน & สะสมเครื่อง MF-FAC390A หนึ่งลาก สองสถานี
รุ่น MF-FAC390A เป็นต้นแบบของ MF-FAC390 มี 2 สถานีของหน่วยกดและ creasing ความเร็วของมันเพิ่มขึ้นมากหนังสือรูปภาพและหนังสือปกแข็งอื่น ๆ. มันใช้ feeder สําหรับการจัดส่งกรอบอัตโนมัติกับการทํางานเล่มกลับ creasing; โดยอัตโนมัติกรอบในบล็อคกับการจัดสรรและเครื่องกดเพื่อให้แน่ใจว่ากระเป๋าที่ละเอียดในผลอัตโนมัติกดและพับหนังสือ; และส่งผลิตภัณฑ์เสร็จโดยอัตโนมัติ เป็นพันธมิตรที่ดีในการผลิตหนังสือปกแข็ง
| รุ่น | MF-FAC390A |
| พลังงาน | 380V, 50HZ |
| พลังงาน Mainframe | 9kw |
| ความหนาของบล็อกหนังสือ | 4-60 มม. |
| ขนาดกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ | 380*270 มม. |
| ขนาดกระดาษกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้อง | 100*100 มม. |
| ความเร็วในสาย | 600 ชิ้น |
| ขนาดของเครื่อง ((L × W × H) | 4950*2650* 2000 มม |
| น้ําหนักของเครื่อง | 2000kg |
![]()
![]()
![]()
ผู้ติดต่อ: Marry Qu
โทร: 86-13763211611
แฟกซ์: 86-0769-21662570
อัตโนมัติอย่างเต็มที่ หนังสือปกแข็งในเครื่องด้วยสถานีกดและกดหนึ่ง Maufung MF-FAC390
เครื่องทํากรอบแข็งสองสถานี / เครื่องทํากรอบครึ่งอัตโนมัติ MF-SCM500A2
เครื่องตัดมุมกลมสองแบบแบบอัตโนมัติเต็ม R6 R8 R10 เครื่องตัดน็อตบุ๊ค Maufung MF-ACM380
เครื่องใส่ยางยืดเข้าปกแข็งแบบกึ่งอัตโนมัติ Maufung สำหรับไดอารี่ รุ่น MF-SEM450
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN เครื่อง MF-SKJ380AS
หนังสือ ไฮดรอลิก จับย่อเครื่องจักร 560 * 450mm 80mm หนังสือปกแข็ง