| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | MAUFUNG |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | MF-SCM500A |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | USD/CNY/EUR |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจไม้สำหรับการส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| สามารถในการผลิต: | 100 ชุด/เดือน |
| แบบอย่าง: | MF-SCM500A | ความเร็ว: | 180 ชิ้น/ชั่วโมง |
|---|---|---|---|
| ขนาดสูงสุด: | 430*780 มม. | แรงดันไฟฟ้า: | 380/220V, 3ph, 50/60Hz |
| แอปพลิเคชัน: | กดระยะสั้นพิมพ์ | การใช้: | กรณีสำหรับหนังสือปกแข็งสมุดบันทึก |
| เน้น: | เครื่องทำปกแข็ง 80 แกรม,เครื่องทำปกแข็ง 180 ชิ้น/ชม.,เครื่องทำปกอัลบั้มขนาด 140*140 มม. |
||
เครื่องทำปกอัลบั้ม, เครื่องทำปกแข็งสำหรับสมุดภาพ MF-SCM500A
เครื่องทำปกแข็งอัลบั้มภาพกึ่งอัตโนมัติ 180 ชิ้น/ชั่วโมง เครื่องเข้าเล่มหนังสือ
เครื่องทำปกแบบกึ่งอัตโนมัติ MF-SCM500A นี้ส่วนใหญ่ใช้ในการปกและกดสมุดบันทึกต่างๆ, สมุดภาพ (อัลบั้มภาพ), โฟลเดอร์, ใบรับรอง, หนังสือปกแข็ง กระบวนการนี้เสร็จสิ้นได้ง่ายในสองครั้งทั้งสองด้านพร้อมกันโดยผู้ปฏิบัติงานหนึ่งคน เป็นคู่หูที่ดีของหลังการพิมพ์ โดยเฉพาะอย่างยิ่งหลังการพิมพ์ดิจิทัล
| รุ่น | MF-SCM500A |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V/220V, 50HZ |
| กำลังไฟหลัก | 5.2kw |
| ความเร็วในการทำงาน | 1-3 ชิ้น/นาที |
| ความหนาของกระดาษแข็ง | 1-4 มม. |
| ความกว้างสันปกแข็ง (ต่ำสุด) | 9 มม. |
| ขนาดปกหนังสือเปิด (สูงสุด) | 780x430 มม. |
| ขนาดปกหนังสือเปิด (ต่ำสุด) | 140x140 มม. |
| ขนาดเครื่อง (ยาว x กว้าง x สูง) | 1780×1620×1400 มม. |
| ความหนากระดาษ | 80-200g |
| น้ำหนักเครื่อง | 550 กก. |
● ดันกระดาษแข็งโดยอัตโนมัติ
● สวิตช์เท้าแบบนิวเมติก
● ระบบ PLC
● ใช้กาวร้อน
● ปรับความเร็วได้รวดเร็ว
● ปรับขนาดกระดาษแข็งโดยหมุนวงล้อ
● หลอดไฟภายในโต๊ะทำงานทำให้ตำแหน่งแม่นยำยิ่งขึ้น
ผู้ติดต่อ: Marry Qu
โทร: 86-13763211611
แฟกซ์: 86-0769-21662570
อัตโนมัติอย่างเต็มที่ หนังสือปกแข็งในเครื่องด้วยสถานีกดและกดหนึ่ง Maufung MF-FAC390
เครื่องทํากรอบแข็งสองสถานี / เครื่องทํากรอบครึ่งอัตโนมัติ MF-SCM500A2
เครื่องตัดมุมกลมสองแบบแบบอัตโนมัติเต็ม R6 R8 R10 เครื่องตัดน็อตบุ๊ค Maufung MF-ACM380
เครื่องใส่ยางยืดเข้าปกแข็งแบบกึ่งอัตโนมัติ Maufung สำหรับไดอารี่ รุ่น MF-SEM450
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN เครื่อง MF-SKJ380AS
หนังสือ ไฮดรอลิก จับย่อเครื่องจักร 560 * 450mm 80mm หนังสือปกแข็ง