| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | MAUFUNG |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | MF-FAC390A |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจไม้สำหรับการส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| แบบอย่าง: | MF-SMART390A | ความเร็วสูงสุด: | 600 ชิ้น/ชม |
|---|---|---|---|
| ขนาดการเข้าเล่ม: | 380*270 มม. (สูงสุด) | แรงดันไฟฟ้า: | 380/220V, 3ph, 50/60Hz |
| ความหนาของบล็อค: | 4-60มม | การรับประกัน: | 12 เดือน |
| ไฮไลท์: | แรงดันอัตโนมัติและมีขนาดใหญ่ | แอปพลิเคชัน: | ร้านพิมพ์, สำนักพิมพ์, bookbindery |
| การใช้: | หนังสือปกแข็ง, สมุดบันทึก, เครื่องทำสมุดภาพ | ||
| เน้น: | เครื่องขึ้นรูปสันหนังสือปกแข็งขนาด 380*270 มม.,เครื่องเข้าเล่ม 600 เล่ม/ชม.,เครื่องเข้าเล่มปกแข็งควบคุมด้วย PLC |
||
อัตโนมัติ casing ในและเครื่องปั้นต่อสําหรับคอมพิวเตอร์พับปกแข็งผูก MF-FAC390A
390*297mm Smart Book Casing In & Joint Forming Line (One Drag Two) 600PCS/H MF-Smart390A กล่องหนังสือที่สมาร์ท
เครื่อง MF-FAC390A Auto Casing In and Hydraulic Nipping Machine เป็นเครื่องที่ใช้มาตรฐาน MF-FAC390 เพื่อเพิ่มความเร็ว เราปรับปรุงหน่วยกดและบดMF-FAC390A มีสองสถานีของหน่วยการสร้างร่วมความเร็วสูงถึง 600 ชิ้นต่อชั่วโมง ใช้กันอย่างแพร่หลายสําหรับหนังสือถ่ายภาพ, หนังสือภาพ, หนังสือปกแข็ง, หนังสือพิมพ์, และยังสําหรับหนังสือพิมพ์ที่ไม่มีหลังแข็ง
| รุ่น | MF-FAC390A |
| พลังงาน | 380V, 50HZ |
| พลังงาน Mainframe | 9kw |
| ความหนาของแผ่นหนังสือ | 4-60 มม. |
| ขนาดกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ | 380*270 มม. |
| ขนาดกระดาษกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้อง | 100*100 มม. |
| ความเร็วในสาย | 600 ชิ้น |
| ขนาดของเครื่อง ((L × W × H) | 4950*2650* 2000 มม |
| น้ําหนักของเครื่อง | 2000kg |
![]()
รูปแบบนี้ประกอบด้วย 5 ส่วน: ส่วนในกระเป๋า, ส่วนกดและสับ, ส่วนส่ง, สถานีพลังงาน, สถานีควบคุมกล่องอาหารอัตโนมัติกับกรอบการทํางาน creasing;
ผู้ติดต่อ: Marry Qu
โทร: 86-13763211611
แฟกซ์: 86-0769-21662570
อัตโนมัติอย่างเต็มที่ หนังสือปกแข็งในเครื่องด้วยสถานีกดและกดหนึ่ง Maufung MF-FAC390
เครื่องทํากรอบแข็งสองสถานี / เครื่องทํากรอบครึ่งอัตโนมัติ MF-SCM500A2
เครื่องตัดมุมกลมสองแบบแบบอัตโนมัติเต็ม R6 R8 R10 เครื่องตัดน็อตบุ๊ค Maufung MF-ACM380
เครื่องใส่ยางยืดเข้าปกแข็งแบบกึ่งอัตโนมัติ Maufung สำหรับไดอารี่ รุ่น MF-SEM450
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN เครื่อง MF-SKJ380AS
หนังสือ ไฮดรอลิก จับย่อเครื่องจักร 560 * 450mm 80mm หนังสือปกแข็ง