| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | MAUFUNG |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | MF-DCM470 |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจไม้สำหรับการส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| รุ่น: | MF-DCM470 | ขนาดตัด: | 490*450 มม. |
|---|---|---|---|
| ความหนาสูงสุด: | 100มม | ความเร็ว: | 20-25 ครั้ง/นาที |
| จัดหา: | นิวเมติกส์ | การรับประกัน: | 1 ปี |
| การใช้: | บอร์ดหนังสือ Coner Cutting Machine | การใช้งาน: | การตัดมุมสำหรับผลิตภัณฑ์ต่าง ๆ |
| เน้น: | เครื่องตัดมุมมน 250W,เครื่องตัดมุมมน 1/8 นิ้ว |
||
เครื่องตัดมุมกลมมือถือหัวสองเครื่อง เครื่องผูกมือถือ MF-DCM470
เครื่องนี้ใช้สําหรับเครื่องตัดมุมกระดาษกลม มันเหมาะสําหรับการตัดมุมของบัตรเชิญ, สัญลักษณ์การค้า, ปฏิทิน, บัตรธุรกิจ, กล่องหนังสือ, ไดอารี่, บอร์ดไปบอร์ดหนังสือ,หนังสือพิมพ์ เป็นต้น
| รุ่น | MF-DCM470 |
| ขนาดกระดาษสูงสุด | 490 × 450 มม. |
| ขนาดกระดาษ | 105 × 50 มม. |
| โมล์มมุมกลม | 1/8′, 3/16′, 1/4′, 5/16′, 3/8′, 7/16′, 1/2′, 9/16′, 5/8′, 3/4′, 7/8′, 1" |
| ขนาดตารางทํางาน | 860 × 380 มม. |
| ความหนา | 100 มม. |
| ความเร็วในการทํางาน | 23 ครั้ง/นาที |
| ความดันอากาศ | 6-8 บาร์ |
| โวลเตชั่น | 220V,50HZ |
| พลัง | 250W |
| ขนาด ((L × W × H) | 960 × 870 × 1390 มม. |
| น้ําหนัก | 220 กิโลกรัม |
| อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน | อุปกรณ์กับหม้อหนึ่งจาก 1/8 '' -1 ' |
![]()
ผู้ติดต่อ: Marry Qu
โทร: 86-13763211611
แฟกซ์: 86-0769-21662570
อัตโนมัติอย่างเต็มที่ หนังสือปกแข็งในเครื่องด้วยสถานีกดและกดหนึ่ง Maufung MF-FAC390
เครื่องทํากรอบแข็งสองสถานี / เครื่องทํากรอบครึ่งอัตโนมัติ MF-SCM500A2
เครื่องตัดมุมกลมสองแบบแบบอัตโนมัติเต็ม R6 R8 R10 เครื่องตัดน็อตบุ๊ค Maufung MF-ACM380
เครื่องใส่ยางยืดเข้าปกแข็งแบบกึ่งอัตโนมัติ Maufung สำหรับไดอารี่ รุ่น MF-SEM450
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN เครื่อง MF-SKJ380AS
หนังสือ ไฮดรอลิก จับย่อเครื่องจักร 560 * 450mm 80mm หนังสือปกแข็ง