| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | MAUFUNG |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | MF-PBM350 |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | USD/CNY/EUR |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจไม้สำหรับการส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | 50 ชุด/เดือน |
| แบบอย่าง: | MF-PBM350 | ความเร็วสูงสุด: | 3500-6000Times/ชั่วโมง |
|---|---|---|---|
| ขนาดกระดาษสูงสุด: | 420*300มม | ขนาดกระดาษขั้นต่ำ: | 140*60 มม. |
| การรับประกัน: | 1 ปี | เงื่อนไข: | ใหม่ |
| เน้น: | เครื่องเจาะสําหรับหนังสือปกแข็ง,หนังฉีกออกกระดาษเจาะมุม,เครื่องเจาะไดอารี่ พร้อมรับประกัน |
||
แบบจำลองนี้ถูกนำไปใช้อย่างแพร่หลายในผลิตภัณฑ์สมุดบันทึกและไดอารี่ แบบจำลองนี้ใช้สำหรับทำเส้นปรุที่ด้านล่างของแต่ละหน้าสำหรับฉีกมุมออก และแบบจำลองนี้สามารถเจาะรู YO ได้ในเวลาเดียวกัน
เส้นปรุฉีกมุมออกสามารถเป็นแบบตรงหรือแบบกลมได้
![]()
![]()
| รุ่น | MF-PBM350 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V, 50HZ,3PH |
| ขนาดกระดาษสูงสุด | 420*300mm |
| ขนาดกระดาษต่ำสุด | 140*60mm |
| ความหนาในการเจาะ | 0.5mm- 4mm |
| ความหนาในการใส่กระดาษสูงสุด | 500mm |
| ความเร็วในการทำงานสูงสุด | 3500-6000 ครั้ง/ชั่วโมง |
| เครื่องอัดอากาศ | 4-6 บาร์ |
| กำลังไฟ | 3.5 kw |
| ขนาดเครื่อง (ยาว x กว้าง x สูง) | 2580*870*1450mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 950KG |
จากเมืองตงก่วน มณฑลกวางตุ้ง เรา Dongguan Maufung Machinery เป็นผู้ผลิตที่เชี่ยวชาญด้านเครื่องจักรเข้าเล่มหลังการพิมพ์หนังสือและเครื่องทำกล่องแข็ง เราส่วนใหญ่ผลิตเครื่องทำหนังสือภาพแบบแบนราบ, เครื่องทำแถบคาดหัวหนังสือ, เครื่องทำเคสแบบกึ่งอัตโนมัติ, เครื่องทำเคสหนังสือปกแข็ง, เครื่องขึ้นรูปข้อต่อ, เครื่องทำหนังสือแบบโค้งมน, เครื่องใส่แถบยางยืด, เครื่องตัดมุมโค้งมนคู่, เครื่องเข้าเล่มหนังสือแบบลวด, เครื่องทำกล่องแข็ง ฯลฯ
![]()
1. การรับประกันเครื่องจักรคืออะไร?
--- รับประกันฟรีหนึ่งปี, การสนับสนุนด้านเทคนิคตลอดอายุการใช้งาน
2. คุณเป็นผู้ผลิตหรือไม่?
--- ใช่ เราเป็นผู้ผลิตที่ตั้งอยู่ในเมืองตงก่วน
3. มีบริการติดตั้งโดยวิศวกรหรือไม่?
--- ใช่ เราให้บริการสนับสนุนด้านเทคนิคออนไลน์และบริการติดตั้งโดยวิศวกร
4. กระบวนการบริการหลังการขายเป็นอย่างไร?
--- เมื่อเครื่องจักรของคุณมีปัญหา ติดต่อเราและเราจะช่วยเหลือคุณทันที
5. เครื่องจักรของคุณมีใบรับรอง CE หรือไม่?
--- ใช่
6. ระยะเวลาในการผลิตหลังจากสั่งซื้อคืออะไร?
--- ประมาณ 7-30 วัน
7. การบรรจุแข็งแรงหรือไม่?
---- ใช่แน่นอน! การบรรจุเพื่อการส่งออกทั้งหมดของเราใช้กล่องไม้ที่แข็งแรง ทั้งหมดได้รับการยืนยันตามมาตรฐานการบรรจุเพื่อการส่งออก
8. คุณตรวจสอบเครื่องจักรก่อนส่งมอบหรือไม่?
---- ใช่ เราจะทดสอบเครื่องจักรโดยแผนก QC ของเราก่อนส่งมอบ
ผู้ติดต่อ: Marry Qu
โทร: 86-13763211611
แฟกซ์: 86-0769-21662570
อัตโนมัติอย่างเต็มที่ หนังสือปกแข็งในเครื่องด้วยสถานีกดและกดหนึ่ง Maufung MF-FAC390
เครื่องทํากรอบแข็งสองสถานี / เครื่องทํากรอบครึ่งอัตโนมัติ MF-SCM500A2
เครื่องตัดมุมกลมสองแบบแบบอัตโนมัติเต็ม R6 R8 R10 เครื่องตัดน็อตบุ๊ค Maufung MF-ACM380
เครื่องใส่ยางยืดเข้าปกแข็งแบบกึ่งอัตโนมัติ Maufung สำหรับไดอารี่ รุ่น MF-SEM450
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN เครื่อง MF-SKJ380AS
หนังสือ ไฮดรอลิก จับย่อเครื่องจักร 560 * 450mm 80mm หนังสือปกแข็ง