| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | MAUFUNG |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | MF-PBM350 |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
|---|---|
| ราคา: | USD/CNY/EUR |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจไม้สำหรับการส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | 50 ชุด/เดือน |
| แบบอย่าง: | MF-PBM350 | ความเร็วสูงสุด: | 3500-6000Times/ชั่วโมง |
|---|---|---|---|
| ขนาดกระดาษสูงสุด: | 420*300มม | ขนาดกระดาษขั้นต่ำ: | 140*60 มม. |
| การรับประกัน: | 1 ปี | เงื่อนไข: | ใหม่ |
| เน้น: | เครื่องเจาะเน็ตบุ๊คสําหรับหน้าฉีกออก,เครื่องเจาะมุมหน้า MF-PBM350,เครื่องตัดกระดาษที่มีฟังก์ชัน perforation |
||
แบบจำลองนี้ถูกนำไปใช้อย่างแพร่หลายในผลิตภัณฑ์สมุดบันทึกและไดอารี่
รุ่นที่ 1: ใช้สำหรับทำเส้นปรุที่ด้านล่างของแต่ละหน้า ซึ่งให้จุดสิ้นสุดที่น่าพอใจสำหรับแต่ละรายการ
รุ่นที่ 2: ใช้สำหรับเจาะรู YO สำหรับการเข้าเล่มแบบ Wire O
รุ่นที่ 3: ใช้สำหรับการตัดแท็บดัชนีหน้า
![]()
![]()
| รุ่น |
MF-PBM350 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V, 50HZ,3PH |
| ขนาดกระดาษสูงสุด | 420*300mm |
| ขนาดกระดาษขั้นต่ำ | 140*60mm |
| ความหนาในการเจาะ | 0.5mm- 4mm |
| ความหนาในการโหลดกระดาษสูงสุด | 500mm |
| ความเร็วในการทำงานสูงสุด | 3500-6000 ครั้ง/ชั่วโมง |
| เครื่องอัดอากาศ | 4-6 บาร์ |
| กำลังไฟ | 3.5 kw |
| ขนาดเครื่อง (ยาว x กว้าง x สูง) | 2580*870*1450mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 950KG |
จากเมืองตงกวน มณฑลกวางตุ้ง เรา Dongguan Maufung Machinery เป็นผู้ผลิตที่เชี่ยวชาญด้านเครื่องเข้าเล่มหลังการพิมพ์หนังสือและเครื่องทำกล่องแข็ง เราส่วนใหญ่ผลิตเครื่อง Lay Flat Photo Book, เครื่องทำแถบคาดหัว Book Block, เครื่องทำเคสแบบกึ่งอัตโนมัติ, เครื่องทำเคสหนังสือปกแข็ง, เครื่องขึ้นรูปข้อต่อ, เครื่องปัดมุม Book Block, เครื่องใส่แถบยางยืด, เครื่องตัดมุมโค้งมนคู่, เครื่องเข้าเล่มหนังสือแบบ Wire, เครื่องทำกล่องแข็ง ฯลฯ
![]()
■ เรามีพนักงานขายและช่างเทคนิคมืออาชีพ ซึ่งให้บริการคุณด้วยความเชี่ยวชาญและทักษะที่ยอดเยี่ยม
■ เราได้ส่งออกเครื่องจักรไปยังกว่า 100 ประเทศ และได้สร้างระบบและเครือข่ายบริการที่พัฒนาขึ้นอย่างดี
■ เครื่องจักรทั้งหมดมีการรับประกันฟรีหนึ่งปี
■ การใช้งานเครื่องจักรที่ง่ายและการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดทำให้บริการหลังการขายง่ายมาก
■ บริการบำรุงรักษาที่เป็นมืออาชีพและมีประสิทธิภาพ และข้อเสนอแนะที่รวดเร็วและแม่นยำทำให้มั่นใจได้ว่าคุณจะได้รับการดูแลที่มีคุณภาพสูงและสม่ำเสมอจากเรา
![]()
ผู้ติดต่อ: Marry Qu
โทร: 86-13763211611
แฟกซ์: 86-0769-21662570
อัตโนมัติอย่างเต็มที่ หนังสือปกแข็งในเครื่องด้วยสถานีกดและกดหนึ่ง Maufung MF-FAC390
เครื่องทํากรอบแข็งสองสถานี / เครื่องทํากรอบครึ่งอัตโนมัติ MF-SCM500A2
เครื่องตัดมุมกลมสองแบบแบบอัตโนมัติเต็ม R6 R8 R10 เครื่องตัดน็อตบุ๊ค Maufung MF-ACM380
เครื่องใส่ยางยืดเข้าปกแข็งแบบกึ่งอัตโนมัติ Maufung สำหรับไดอารี่ รุ่น MF-SEM450
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN เครื่อง MF-SKJ380AS
หนังสือ ไฮดรอลิก จับย่อเครื่องจักร 560 * 450mm 80mm หนังสือปกแข็ง